10 Game Offline Hay Cho Máy Tinh PC Cấu Hình Nhẹ

Dembuon93

Banned
Xin chào tất cả các bạn, trong mấy ngày qua mình có nhận được khá nhiều email yêu cầu tìm game offline giúp các bạn. Nhưng do bận học tiếng anh nên mình không thời gian đăng bài viết lên blog, game thì có rất nhiều nhưng mình không có thể gian để upload lên cho các bạn.

Để ít hôm nữa rãnh rãnh mình sẽ post lên một số game offline hay khác nữa. Và trong bài viết này mình sẽ gửi đến tất cả các bạn danh sách 10 game offline hay cho máy tính pc có cấu hình nhẹ và trung bình. Các bạn nào có máy tính hoặc laptop cấu hình trung bình thì tham khảo và tải game về chơi nhé!

Danh sách 10 game offline hay cho pc cấu hình nhẹ

Tom and Jerry Fists of Fury

Tom and Jerry Fists of Fury là một game offline hành động cực hay và vui nhộn, nội dung game là cuộc chiến của chú mèo Tom và chú chuột Jerry. Tải về game này chơi thử nhé, mình đảm bảo bạn sẽ thích!

Download:

Link Trực Tiếp Bản Mới Nhất Từ Trang Chủ

Tom and Jerry Fists of Fury - Link dự phòng

Password nếu có: www.dembuon.vn

Battle Realm 2

Battle Realm 2 là một game chiến thuật dàn trận offline khá hay, game này tuy cũ nhưng lâu lâu chơi lại vẫn còn khá hay nhé, hồi trước mình rất thích chơi game này.

Đội yêu thích của mình là Dragon, mình đập ngọc đội này khá bá đạo đấy!

Download:

Battle Realm 2 - Cơn Thịnh Nộ Của Sói - Link dự phòng

Bloody Roar 2

Bloody Roar 2 hay còn được gọi với tên khác game võ đài thú, là một game đánh nhau rất hay trên play staytion. Và đã có phiên bản võ đài thú 2 trên máy tính pc. Link tải game phía bên dưới nhé!

Download:

Bloody Roar 2 Ful - Đấu Trường Thú 2 - Link dự phòng

GTA Vice City Bản rút gọn

GTA Vice City hay còn có tên khác game náo loạn thành phố, là một game hay vừa hành động có tích hợp đua xe trong game này. Đối với máy tính pc có cấu hình nhẹ có thể sử dụng bản GTA rút gọn này!

Download:

GTA Vice City Việt Hoá Full - Link dự phòng

Chicken Invaders 4

Chicken Invaders 4 hay còn có tên gọi khác game bắn vịt 4, đây là một game bắn súng kinh điển offline rất hay. Chắc chắn đã không ít bạn từng chơi qua thể loại game này rồi đúng không? Bạn có thể tải hoặc chia sẻ link download của game này cho bạn bè mình tại đây.

Download:

Chicken Ivanders 4- Game Bắn Gà 4 Full - Link dự phòng

Half Life 1.3

Half Life 1.3 là một game bắn súng offline rất hay và nổi tiếng, game này giống với thể loại game đột kích offline. Đây là phiên bản kinh điển 1.3, bạn có thể tải bản game này tại đây.

Download:

Half Life CS 1.3 Full - Link dự phòng

Warcraft III: Frozen Throne

Warcraft III: Frozen Throne cũng là một game chiến thuật offline khá hay và nổi tiếng, mình cũng xếp nó vào top game offline cho pc cấu hình nhẹ, vì mình test game này trên máy ram 1 GB nó chạy ok, và bạn cũng không phải cài đặt phức tạp để chơi game này. Tải về giải nén chơi ngay!

Download:

Warcraft III: Frozen Throne Full - Link dự phòng

Farm Frenzy 4

Farm Frenzy 4 là một game thuộc thể loại game nông trại vui vẻ offline. Đây là phiên bản mới nhất của loại game nông trại Farm Frenzy, một game hay dành cho các bạn gái.

Bạn cũng có thể tải game này về máy tính tại đây.

Download:

Farm Frenzy 4 Full - Link dự phòng

Plants vs. Zombies

Plants vs. Zombies là một game chiến thuật offline siêu kinh điển, tuy đã có phiên bản thứ 2 tuy nhiên mình vẫn thích phiên bản 1 này hơn. Bạn có thể tải game Plants vs. Zombies này về để chơi thử, game không đòi hỏi cấu hình máy mạnh, máy trung bình vẫn chơi ok.

Download:

Plants vs. Zombies - Game bắn hoa quả Full - Link dự phòng

Cocoto Kart Racer

Cocoto Kart Racer là một game đua xe thú offline 3D rất hay và hấp dẫn. Mình tin chắc các bạn sẽ yêu thích khi tải game này về máy tính chơi đó. Game khá giống với game Zing Speed.

Download:

Cocoto Kart Racer Full - Link dự phòng

Chúc các bạn tải game thành công và chơi game vui vẻ!

Quay lại