9 sai lầm khi ngủ

ho`ho`... hoi` nam 1 cung kho' ngu~, nho~ cung` fong chi dem cuu` cho de~ ngu... ta cung~ ngay tho lam theo, dem hoai dem hoai ma` cu tinh bo* bo* ra do' :KSV@08:... ngu~ hok dc keu no' day, ke~ no' cuoi` 1 tran, con` che' gieu~ ta, sau hom do cu goi ta vs cai ten mr bean ji day trong film hoat hinh` :KSV@15:nho~ jon~ ma` ta lam` that, roi` chi cach khac', cu' noi jon~ roi` 3 hoi` noi' do la that... tu` do' ve sau ta cu bi dem ra lam` tro` cuoi cho doan` the~ bo^ lao~ cung` doan` the svien cung` khoa' trong fong` :KSV@18:

sao phai rac roi vay, cu muon ngu luc nao la ngu thoi. the moi la cuoc song chu :KSV@03:

Các bạn còn quên là sử dụng thuốc kích thích như cà phê, chè.... trước khi ngủ cũng rất ảnh hưởng đó:KSV@20:

muốn ngủ là ngủ thui
ko để ý gì hết

bài viết này rất có ý nghĩa mà sao không có ai vào đọc nhỉ
chào bạn! rất vui được làm quen với bạn.

NETCAREVN tuyển thực tập sinh 2012
Công ty TNHH MTV Tấn Đức (NETCAREVN) là công ty chuyên thiết kế web, thiết lập và quản trị hệ thống mạng… thông báo về việc tuyển sinh viên có nguyện vọng thực tập tại NETCAREVN.
Đối tượng và yêu cầu:
- Sinh viên năm cuối các ngành kinh tế ( quản trị kinh doanh, marketing…)
- Thành thạo internet, forum, blog, google, tin học văn phòng.
- Nhanh nhẹn, kỹ năng giao tiếp, thuyết phục tốt. Yêu thích kinh doanh.
Lưu ý: sinh viên thuộc các trường tại khu vực TP.HCM, Bình Dương, Đồng Nai.

Haiz. Mình phải xem lại cách ngủ của mình thôi. Sai bét nhè roài...hic

kaka sai lầm nào cũng đã từng mắc nhưng cố gắng hy vọng mình sẽ ngủ là mắc nhiều nhất nhưng thức luôn :KSV@15:

Có ai mà chưa từng mắc phải sai lằm đâu bạn à! nhưng nêu thiều nó cuộc sống của bạn sẽ thật vô vị, vì nó là nhửng hòn đá nhỏ ven đường, khi vấp phải nó mỉnh sẽ té và có thể té rất đau, nhưng đừng vì thế mà ngả gục, vì khi bước tiếp mình sẽ hiểu tại sau mình bị té, và đó là nguyên nhân cho câu nói "Không có gian nan sẽ không trưởng thành"

trừ sai lầm thứ 6 vs 7 ra
hầu như mình mắc hết thì phải:KSV@08:

Quay lại