64 Mẫu đơn xin việc bằng tiếng anh hay nhất – Hạ gục nhanh nhà tuyển dụng

quocvuongsvc

Thành viên
Viết Đơn Xin việc bằng Tiếng Anh như thế nào để được Nhà tuyển dụng mời đi phỏng vấn?
Trước đây, Mình đã từng vác hồ sơ xin việc đi khắp các công ty, nhưng mãi vẫn chưa thấy công ty nào mời đi phỏng vấn. Mình lên mạng tìm hiểu về cách chuẩn bị hồ sơ xin việc sao cho hấp dẫn nhà tuyển dụng. Mình đã tìm được bộ tài liệu này
Hôm nay mình chia sẻ với các bạn bộ sách hướng dẫn viết đơn xin việc bằng tiếng anh do công ty VPT Hà Nội kết hợp với nhà xuất bản GD phát hành

Dưới đây là phần trích dẫn giới thiệu về cuốn sách. Các bạn tham khảo nhé

Tài liệu 64 đơn xin việc bằng tiếng anh, bạn đã tìm đúng cuốn sách, vì bạn muốn biết phương pháp viết một đơn xin việc bằng tiếng anh chinh phục hoàn toàn nhà tuyển dụng ngay khi họ đọc đơn xin việc tiếng anh của bạn

• Bạn biết mình có thể tìm kiếm được một công việc tốt hơn với một mức lương cao hơn và một môi trường làm việc chuyên nghiệp, thân thiện hơn
  • Bạn cũng biết mình có thể nhận được nhiều tiền hơn, được giao tiếp và làm việc với những người chuyên nghiệp, tạo dựng mối quan hệ tốt hơn với những người xung quanh và gặt hái nhiều thành công hơn nữa trong sự nghiệp của bạn.
Vậy điều gì đang cản trở bạn trong quá trình tìm một công việc như vậy?

• Vì đã vài lần Bạn cố gắng gửi đơn xin việc bằng tiếng anh đi khắp các công ty, nhưng đợi mãi không thấy nhà tuyển dụng mời đi phỏng vấn
  • Sau bao nhiêu lần gửi đơn xin việc đi mà không nhận được phản hồi của nhà tuyển dụng, bạn cản thấy chán nản và ngọn lửa đam mê tìm kiếm một công việc mơ ước đã rụi tắt?
  • Bạn cảm thấy mất phương hướng vì chưa tìm ra phương pháp nào có thể giúp bạn tiếp cận được với Nhà tuyển dụng mặc dù kỹ năng và kinh nghiệm của bạn hoàn toàn có thể đáp ứng được các yêu cầu mà Nhà tuyển dụng đặt ra
  • Tài liệu tuyệt vời này đảm bảo giúp bạn đạt được công việc như bạn mong muốn.
  • Nếu bạn muốn biết cách viết đơn xin việc bằng tiếng anh như thế nào để hồ sơ xin việc của bạn nộp ở công ty nào là công ty đó mời bạn đi phỏng vấn thì ngay bây giờ, hãy đọc và làm theo phương pháp trong Tài liệu hay nhất này.
  • Bạn được sở hữu
64 đơn xin việc bằng tiếng anh đã viết cho các vị trí. Bạn chỉ thay tên, số điện thoại, và địa chỉ của bạn là có ngay một đơn xin việc bằng tiếng anh thật hoàn hảo

• Đây là một trong những quyển sách dễ hiểu nhất, thiết thực và hiệu quả nhất giúp bạn chinh phục Nhà tuyển dụng ngay khi đọc đơn xin việc tiếng anh của bạn
  • Và điều quan trọng hơn, giúp bạn lấy lại tự tin để phát triển sự nghiệp và tương lai của bạn
  • Giúp bạn có cuộc sống tốt hơn, thu nhập cao hơn, được làm việc và giao tiếp với những người chuyên nghiệp như mong muốn của bạn
  • Chi tiết tham khảo tại https://maudonxinviec.vn

Quay lại