6 ca khúc hay nhất của mình nè bạn nào cùng gu nhạc thì spam mình nha

bài hát dễ thương ghê ta :KSV@11:

lớn rồi mà cụ chơi ngay bài Con heo đất thì sao chọi nổi =))
▶️
bài nay hay

đang sung kết cái rụp ''the end'' mất cả hay

cũng bt có bốc gì đâu

Bạn này nếu tui nhớ không lầm thì hình như ghét tui từ cái bài chứng minh con trai con gái của cử nhân toán học gì gì đó nè. Tiện đây tui nói luôn bài đó tui chỉ nói chơi thôi và không nói bạn mà là nói cái anh cử nhân đó, chẳng may cm nằm ngay dưới cm bạn nên bị hiểu nhầm.
Còn bài hát hay không chủ yếu ở nội dung và giai điệu chứ tên bài hát có là gì. Cái tên chẳng thể nói lên tất cả. Nghe nhạc không có nghĩa là chỉ nhìn tên bài hát.
Ủa, gì đây! Tui nói ghét bạn hồi nào đâu bạn ơi! Thực ra tui chưa nghe/hay về 2 bài hát do bạn recommend, nhưng nghe cái tựa sao mà ghê quá, nên tui sẽ ko tìm nghe. Nhưng 1 lần nữa khẳng định lại, tui ko có ghét gì bạn, cũng như ko có ý định ghim thù từ hồi xa xưa đâu. Chẳng nhớ rõ hồi đó tui với bạn đã từng "gặp nhau" nữa:KSV@18:

mình cũng thích Linkin Park. Nhạc và lời rất hay. Nhưng dạo này nghe thêm nhạc của Adele.
Lời, giọng hát, phong cách, cách nhá chữ cũng rất hay.
▶️
▶️
Thưởng thức cùng với lyrics nha các bạn. ^^

trời đây là topic của tui cơ mà tự dưng chêm 1 đống bài hát khác vô đây hic hic >><<
mấy bài này hay thía mà ai cũng ko bít
tự dưng biến nhà của t thành cái chợ à :KSV@08:

----------

mấy bản mà mấy u đưa ra đã nghe qua đa phần thix taylor quá nhỉ thấy giọng cô này mỏng manh íu xìu à ^^

thì u chia sẻ 6 bài, phải để ng ta chia sẻ lại chứ. Có qua có lại mà :KSV@04:

hic hic sao ko lập topic riêng ik thế này sao tui làm ăn gì được ka ka

[FLASH]https://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player_mp3zing_embed_v1.0.swf?file=https://mp3.zing.vn/xml/video-clip/LHcGyZnNSnGNnAxyMPTDGLG&zoomsizeon=false&wmode=transparent[/FLASH]

Nhanh nhanh!!! Thần tượng Noo. Buồn buồn sao ấy, ta phải kiếm chỗ nào tự kỉ thui!!!

lập topic nó loạn xà ngầu lên hết, :), cùng nhau chia sẽ đi mà, chung topic có khi lại hay ^^

Quay lại