@Akabane Kazeshizu: ^^ Mình cũng có thống kê những nhân vật nữ trong shonen rồi mà.
Shonen và shojo đều có những bộ dạy cho chúng ta điều gì đó trong cuộc sống. Shonen quan trọng tình bạn, tình đồng đội hơn tất cả còn lại thì tình cảm khác nhạt hơn, chiếm thời lượng ít ỏi còn shojo thì tình yêu, tình bạn, tình cảm khác đều mạnh mà có lẽ là tình yêu chú trọng hơn? Shonen thích hợp dành cho những người yêu thích cảm giác thử thách, đấu nhau với đối thủ và kẻ thù, chủ yếu là phiêu lưu, cũng có thể loại bí ẩn gây tò mò như trinh thám chẳng hạn. Đa số trẻ em vẫn thích shonen hơn vì thể loại này hành động đến chóng mặt hơn là shojo.

Hình ảnh từng mỹ nhân:
Hạng 5: Rin
Hình màu

Hình trắng đen

trông Rin giống Kagome quớ đy,ảnh thứ 1 yk
cơ mừ,mình sẽ vote Carol xink đẹp khỏi chê nuôn :KSV@12:

Hình ảnh lúc Rin lớn ko có trong truyện mà bạn, trong Inuyasha, Kikyo mình thấy rất đẹp mà, thực sự top 5 mỹ nữ rất khó chọn bởi ai cũng có cái đẹp riêng. Duy có Carol mình đồng ý cho chỉ khoản nữ hoàng bánh bèo

Chả biết bạn này thế nào chứ tớ là tớ thấy Freia đẹp nhất! :3

Ước gì, có 5 mỹ nhân này ở ngoài đời thực thì tốt biết bao =P~=P~ được ngắm suốt ngày mất

@Kurumi Kajaki Mình sẽ đăng lại cho bạn thấy nhe. Vì photobucket dạo này làm ăn kiểu gì mà đăng ảnh là bị vậy đó, hic.
Hình ảnh từng mỹ nhân:
Hạng 5: Rin
Hình màu

Hình trắng đen

Hạng 4: Je-Young
Hình màu:

Hình trắng đen

Hạng 3: Anzu Mazaki
Hình màu

Hình trắng đen:

Hạng 2: Á hậu Freia
Hình màu: