5 lý do chính đáng con trai không nên cãi nhau với con gái!!

dgoanh

Ước mơ tôi...
Thành viên thân thiết

:KSV@04:

:KSV@19:

:KSV@07:

:KSV@05:

:KSV@17:
haha..Các cậu con trai..đừng dại..mà cãi nhau với con gái há...:KSV@05::KSV@05::KSV@05:

úi trời ... gê thế cơ à .. nhưng mình vẫn cãi nhau với con gái đều đều ;)) .. Nhưng chỉ là về vấn đề học tập thôi =))

Cãi nhau xong rồi lại tốn bao công dỗ dành, làm hòa :KSV@08: Vậy thì cãi nhau làm gì :KSV@05:

NHiều lúc cũng nên cãi chứ, vì để sau này về còn cãi vợ:KSV@05:

Cái này đúng, :))

Bảo 5 lý do cơ mà? Sao thấy có 2 vậy?

hehehe, thi thoảng nổi ra tranh cãi cho vui cửa vui nhà chứ!

Vay ban giong minh roi do nhung luc no khung len ruot danh thi minh chi lo chay hehehe:KSV@09:

Mình thấy đúng lắm đó! Tuy mình cũng là con gái nhưng thấy nhiều lúc con gái cũng quá đáng thật!! hehe... Nhưng mà phải như thế mới là con gái chứ? Điều đó khiến cuộc sống của con trai "thi vị" hơn nhìu! hehe.....

""Mình thấy đúng lắm đó! Tuy mình cũng là con gái nhưng thấy nhiều lúc con gái cũng quá đáng thật!! hehe... Nhưng mà phải như thế mới là con gái chứ? Điều đó khiến cuộc sống của con trai "thi vị" hơn nhìu! hehe.....""
ôi trời điều này kiến cuộc sống của tụi tui nhức óc hơn thì có. mà túm lại là con trai có đúng đi chăng nữa thì người xin lỗi cũng là tụi tui thiệt là bất công lắm lắm... mong chị em xem xét giùm T_T :KSV@15::KSV@15:

con gái ghê thiệt. cãi nhau mà có chiến thuật nữa :KSV@18:

nói thì nói vậy, chứ khi ai đó nỗi khùng lên thì làm sao mà ngồi yên cho được, lúc đó hả chân tay nó múa lung tung, kqua thì... biết rồi đó, đường ai nấy đi
"sợi dây thun kia kéo căng quá nó cũng đứt" huống chi là con người.

cãi nhau làm gì cho mất thời gian tốn hơi.dập cho 1 trận.đánh song lạnh lùng quay đi.yên tâm là hok bị ăn vạ :))

a dinh dap ai day ha?
:KSV@07:

oh year!!!!!!!!!!!!!!!!!

con trai và con gái là 2 thế giới gần giống nhau.suy nghĩ của con gái thì phức tạp hơn con trai nhưng họ được xếp vào là phái đẹp và yếu vì vậy việc các bạn trai nhường nhịn các bạn gái là chuyện tất yếu. nhưng không phải là tất cả đâu nhé đôi khi cũng phải biết đấu tranh dành công bằng cho mình nữa . hihii tôi nói thế vì tôi cũng có em trai thôi.hihi tuy nhiên nói thực là khi con trai biết nhường nhịn đúng mực thì được đành giá là rất galang đấy:KSV@09:

ơ đập ai đâu,anh chỉ bảo chúng nó đập thôi chứ anh có đập đâu. :-"

mieng luoi nhanh nhi, bay ng ta giet nguoi roi tron la sao?
a co muon bi dap dau tien ko

Quay lại