5 kiểu người bị giới forum Việt "ghét cay ghét đắng"

Chẹp edit ko kịp haha, cái [you ] giật mình thật =)).-
dù sao thì, mình thấy, nhiều khi có những topic vui vẻ spam cũng không sao mà, bài viết đâu cứ phải dài 10 dòng thì mới có giá trị đâu :-??.
he he, nói với Newsun ấy!

he he, đc Newsun thik mà post cái bài này + cái tem bên kia thì???

he he, nói với Newsun ấy!

Mình không hiểu hai việc này liên quan với nhau ở chỗ nào.

Ngoài ra, trừ 1 post bóc tem bên chap Conan vừa rồi, mình cũng không làm gì đến mức gọi là spam cả, không đáng để bị nói như thế này :-??. (Mình không nghĩ đây là trò đùa).
---
Theo cá nhân mình, spam là khi bài viết không liên quan đến chủ đề thôi, còn kiểu chat nhảm mà vẫn liên quan thì càng làm topic sôi động chứ sao, chả có gì sai cả.
Hơn nữa, nếu nói được thì phải làm được.

chuẩn ! chí phởn chí phởn ! yêu cầu giết , đập chết mấy thằng smod đi ( bởi vì e cũng là nạn nhận ) ! KSV vô địch hú hú

Mình không hiểu hai việc này liên quan với nhau ở chỗ nào.

Ngoài ra, trừ 1 post bóc tem bên chap Conan vừa rồi, mình cũng không làm gì đến mức gọi là spam cả, không đáng để bị nói như thế này :-??. (Mình không nghĩ đây là trò đùa).
---
Theo cá nhân mình, spam là khi bài viết không liên quan đến chủ đề thôi, còn kiểu chat nhảm mà vẫn liên quan thì càng làm topic sôi động chứ sao, chả có gì sai cả.
Hơn nữa, nếu nói được thì phải làm được.
hê hê, vậy mới kêu nói chuyện này với Newsun!

Nhất là [you] nhỉ, mình thấy mấy lần rồi đấy, cẩn thận vào nghen, không là mình mách anh Newsun luôn !
mình có làm gì đâu mà mách Newsun zị :KSV@08: mình có spam gì đâu mà thấy mấy lần >_<

là sao.......mình có nc vs bạn Newsun ròi

mình có làm gì đâu mà mách Newsun zị :KSV@08: mình có spam gì đâu mà thấy mấy lần >_<
Dúng code đấy, nên cái chỗ bạn nhìn thấy tên mình... là lệnh đó, ai vào cũng nhìn thấy tên bản thân =)) hồi trước cũng bị lừa lần kiểu này, hãi thật =))

hihi. tội nào cũng nặng hết. hihihihi=))

mình không biết có mắc lổi máy cái này không nữa chỉ xin trang nhật kí thôi...

Spam trong khuôn khổ thì không sao :)

Quay lại