Tui cũng muốn tăng chiều cao :KSV@15:

Nói chung lúc bắt đầu thì hào hứng lắm nhưng được đến mấy buổi sau là nản ngay ấy mà :)))

năm nay mình 24 tuổi, vậy có còn tập để tăng chiều cao được không ?! :)

nếu tập kiểu 1->4 ở trên chỉ dài lưng:KSV@18:
chỉ có 1 kiểu duy nhất là dài chân/:)

nếu tập kiểu 1->4 ở trên chỉ dài lưng:KSV@18:
chỉ có 1 kiểu duy nhất là dài chân/:)
Thường nó tác động và thúc đẩy toàn thân em à, cơ thể nó vẫn có thể tự điều chỉnh để cân đối một phần nào đó :)

Lấy dây thắt cổ rồi kêu đứa bạn đứng dưới kéo chân mình xuống, bao cao.

Sao....cái nào cũng dãn xương cột sống mà ko dài chân nhỉ , lưng dài chân ngằn mất đi sự cân đối hình thể àh nha ...vitamin A & D mình sống nhờ thuốc. Ko tap the duc chac chang the nao pha vo dc qui luat chieu cao hai tuoi ^2 cua minh.

angel1412 đeo tạ chân ấy và uống canxi sẽ giúp làm dài chân

năm nay mình 24 tuổi, vậy có còn tập để tăng chiều cao được không ?! :)
Theo lý thuyết thì con trai 25 mới hết cao, cậu vẫn còn 1 năm hy vọng :D

sherry2111 Tớ đi khám r, canxi tớ ko thiếu, mấy thứ vitamin khác tớ uống thuốc. Còn tạ tớ ko muốn đụng đến. Tớ nhớ Sinh 8 bảo fải nhờ có Vitamin D thù Canxi mới tổng hợp đc, trong nắng là nhiu nhất

Nghe nói quần áo thể thao cũng quan trọng lắm á, giúp toát mồ hôi, giữ cơ thể thoáng khí ít khó chịu. Mình hay mua ở zalora á.

Lớp 7, em cao khoảng 1m61, với lại em cũng có 1 chút thới gian đi bơi dó cũng là tập cho mình về chiều cao nữa anh Newsun

Nobitashizukalove Vậy là tương đối ổn rồi. Nhưng anh nghĩ bơi có lẽ không giúp mình cao hơn, chỉ đốt mỡ và cân đối toàn thân thôi :)

Quay lại