Bài này hay đấy.:KSV@01:

ta đây thấp nhưng ai cũng phải cuối nhìn mình:KSV@05:

hic, mấy bài này, đôi khi mình cũng tập nhưng giờ thì, cơ thẳng bụng yếu quá òi, ko tập nổi, bỏ lun òi, chiều cao cứ dậm chân tại chỗ., bùn quá hà.

mình có tập z mà ít lém, phải tập thường hơn mới đc, từ 14-19 tuổi mà chỉ cao thêm 1cm hà.:KSV@17:. chơi bóng chuyền thiệt thòi quá.
Thiệt hả jiji! Thôi chết Bi rồi, nhỏ giờ cứ ăn, chơi, ngủ may cao được 1m59 mà lỡ giống jiji thì ........:KSV@17:mèng ơi 1m65 của tui, hix......xa vời quá

Hiệu chỉnh bởi quản lý:
con gái mà, 1m60 cũng đỡ òi, ji là con trai mà có 66 thui hà. hic, bỏ, ko chơi bóng chuyền với xà đơn lâu òi, cũng ít khi gập người như trc, giờ bụng hơi phệ!!!!

Xà đơn mình chỉ lên được mỗi cái đầu tiên chịu không thể lên được cái thứ 2.Nhưng thôi giờ chẳng cần tăng thêm chiều cao nữa 1m75 là được rồi tăng cân giờ mới là quan trọng

Thế này chịu khó tập cho tăng chiều cao từ 10- 15cm, cải thiện đáng kể ấy nhỉ?

e nghe mọi người nói là nếu dậy th.ì sớm thì sau này rất khó để cao thêm, bây h e tập mấy cái này có cao lên đc k ạ?

Vậy có môn thể thao nào tập cho lùn xuống không hi...hi...
Mình cao tới 1m7 hic con gái mà ... :KSV@18:

@ vitcyrus : 13t là đang trong giai đoạn phát triển mạnh đó, gán tập thể dục nhiều vào cho cao lên, cao hơn sẽ lợi thế hơn mà, theo khoa học thì đến khoảng 26t người ta mới ngừng phát triển, nhưng giờ thì mấy anh chị chậm phát triển chiều cao lắm òi. chỉ khoảng 20-22 thui.

Mai mà hồi nhỏ mình bơi lội nhiều nên chiều cao cũng tạm đuợc!!!
Hihi dù sao cũng 17t cũng nên tập cho cao thêm như người " mũ " ý!!!

Vậy có môn thể thao nào tập cho lùn xuống không hi...hi...
Mình cao tới 1m7 hic con gái mà ... :KSV@18:
c ơi, e mơ đc như c còn chẳng đc mà c còn đòi thấp xuống
ấc thật!

đến 20 t hết cao rui thế mà mới có 1.6 . Tiêu rùi.ý nhưng ma tăng 10 cm trong bao nhiu thời gian ak. ai tập rùi, giả lời hộ em cái

có ai biết tập cả 5 hay là 1trong 5 không vậy chỉ zùm với nha. thanks :KSV@11:

hihi em tap cac bai nay voi cac bai phu them dc 5 tuan roi ket qua cao dc them 3cm hihi
em moi lop 8 chieu cao truoc khi tap 1m50
sau 5 tuan 1m53.^__^

mình thấy bơi là dài chiều dọc vừa tốt cho chiều cao vừa khỏi chết đuối

tập xà đơn 2 vai dễ to ra lắm. Cơ mà cao lên thì có đấy nhưng 2 vai thô ra thì cũg nhìn lùn 1 mẩu à. mình nghĩ là nên nhảy dây là hữu hiệu nhất. hí hí

Quay lại