30 tật xấu của con trai

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
đàn ông có xấu phụ nữ mới yêu
có cô nào thích tằng hiền lành đâu?????????????

Tiêu cực tiêu cực.....

Con trai cũng có nhiều người tốt mà. Không phải ai cũng vậy đâu. Mà càng đọc , càng thấy con trai dễ thương. Chính ra người mà không có tật xấu nào mới đáng ghét:KSV@10:

Chẳng hạn như dumbo phải không hạt thóc hihihiih

ai mà biết được. Nhưng cũng đúng, vì dumbo có tật ăn vụng mà. Dễ thương quá!:KSV@09:

ăn vụng là khi nhỏ ,à...đôi khi chúng ta phải trẻ hoá một tí chứ.....:KSV@09:

mình thì không bỏ được. Bây giờ còn ăn vụng mạnh hơn. Hồi nhỏ còn ít đó. Thế bạn thích chelsea không?

Không mình không thik chelsea mà thik Arsenal....nhưng mà đây giống như bên hỏi thật nói thật hơn

Trời ơi mèo khen mèo dài đuôi kìa, khổ ghê:KSV@04:

Không nhìn dc nưa rồi,đưng lên anh em ơi,
chúng ta cang nhẫn nhịn chi em cáng lấn tới

Không nhẫn nhịn thì cũng bị lấn tới ah:KSV@09:

Lấn tới thì làm gì được đâu:KSV@05:

Anh lêduy đau rồi nhỉ,thôi thay mặt anh duy em xin lấy lại thểv diện cho đàn ông con trai chúng mình,

Cái topic này lập ra để sỉ nhục con trai hả
nhưng mà đúng đấy chớ

Con gái không hơn gì đâu :P

:KSV@06:
1. nói nhiều, nói dai, và chỉ xoay quanh 1 vấn đề.
2.ganh tỵ : thay vì con trai chỉ nói xấu tụi con gái (vì khác loại mừ) thì con gái cũng ko tha đồng loại cùa mình :D.
3.có thể ăn mọi lúc mọi nơi(dường như cái bao tử của họ là cái túi của DOREMON ).
4.đừng có nói là mấy bà ko chảnh nha ?
5.chê con trai keo kiệt? tại sao mấy người lại ko nghĩ tụi tui còn đi học làm gì có $ nhiều để vung thẳng tay ?
6.luôn luôn lắng nghe nhưng... ko bao giờ hiểu.
7.thích ng con trai nào đó thì đè ng đó ra mà chê ỏng chê eo.
8.nói con trai ngu mà tại sao mấy ng ko biết làm toán là đi hỏi bài giải con trai ?
9.ở dơ? chích xác tại tụi tui chơi thể thao ..ai như mấy bà hở 1 chút nặng nhọc là nói làm ko được cũng phải nhờ và con trai .
10.và cuối cùng trên đời này mà ko có con trai tụi tui là mấy bà buồn lắm đó :P :KSV@05:hì hì

Huề nhau nha. Con gái đáng yêu nhỉ? :KSV@19:

Không nên vơ đũa cả nắm_mặc dù tớ không ưa con trai lắm nhưng........có quá đáng quá ko?

xe sao ghê vậy............... may quá trong đó còn thói của mình mà ko thấy kể tới

bạn ở trên nói đúng đấy

Giờ mới biết côn gái còn có ntaatj vơ đũa cả nắm

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
Quay lại