30 tật xấu của con trai

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
có chứ sao không,giống nhau cả thôi

Ba mình thường nói " làm đàn ông thì cái gì cũng phải biết nhưng không sa đà là được" ( ^^)!
nên máy tật trên mình vẫn còn thiếu vài tật nữa phải cố học thui keke.

chài mình thấy đúng chứ bộ. Boy nào mắc nhiều tật như dzay ế chắc hahaha :KSV@18:

Thật là vô lý hehe. Tất cả những điều trên con gái cũng có mà. Nhất là nhiều chuyện. Làm gì có chuyện là con trai nhìu chiện hơn con gái cơ chứ. Thương thì thường người ta vi như là mấy bà 8 thui :D

Mình kết nhất câu này"nỗ banh xác - nỗ để cua gái trong khi thân mình thì chẳng có gì làm có j`.":KSV@09:
vậy mà vẫn có cơ số con gái chết vì cái nỗ này cũa con trai mới chết chứ:KSV@18:hjc bùn quá

Hiệu chỉnh bởi quản lý:
Trời ơi!!!!!! Nghỉ sao mà nói vậy???????
Con gái cũng có thua kém j đâu. Con gái có tật này nè: trùm ăn hàng, chảnh vô đối,nổi khùng vô cớ,:KSV@01:
Chung qui lại thì con gái = kon trai:KSV@01:

Cũng hơi wa đó! đâu phải ai cũng vậy đâu,nhiều con trai dễ thương lắm mà

Nói có vẻ hơi quá nhỉ? :KSV@08: đâu fảii ai cũng như thế :KSV@09:

ặc, bạn này chắc thù con trai hay gì ấy :(
mình làm gì có thế đâu :D
mà bạn cứ nâng cao quan điểm, ai cũng có mặt tốt, tớ là đánh giá cao mặt tốt hơn, hihi,
với lại, post bài này lên thì thật bất công quá, bây giờ bình đẳng rùi, con trai và con gái phải biết yêu thương đùm bọc nhau chớ :X

Các girl có yêu..có quý thì mói xem xét kỹ càng con trai như thế... :D

thẳng thắn thì mình mắc tất cả, chắc sẽ hok có bạn gái nào thik ùi:KSV@13:

Hình như vẫn còn thiếu với mình :)) ---->>> hổng có ny, mà hỏi bạn viết bài này 1 câu nhé "có phải bạn bị ny đá k vậy"

đính chính lại nha cậu ! ngay từ câu đầu đã ko đc rồi .cái này là vơ đũa cả bó. ko tốt đâu nha. ừ thì dâm dê đi ( bánh mì phải có ba tê - đàn ông phải có máu dê trong người ) mà nghe các cụ nói... dàn ông "máu" 3 đà bà "máu" 7 .. đó . với lại ko vô giáo dục đâu híc. .:KSV@02: nghe mà nặng nề quá

Thế là còn ít đấy, tui đây còn nhìu hơn thế nứa kia, hình như là bảy bảy bốn chín tật thì phải. nhưng gái vẫn theo hàng đàn đấy nhé.hahaha:KSV@09:hahaha:KSV@09:

Hà hà ùm đúng rồi nhiều tật xấu đến bao nhiu đi nữa thì con gái cũng sao mà thoát đc "hơi ấm" của đàn ông ha ha vậy nên kêu gọi đàn ông xấu mạnh lên ha ha:KSV@05:

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
Quay lại