2 nữ sinh viên bị hiếp dâm ngay tại trường

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.

Newsun

Believe in Good
Thành viên thân thiết
Vào ngày 21-3 vừa qua, tại trường ĐHHĐ đã xảy ra vụ hiếp dâm hội đồng mà nạn nhân là hai sinh viên nữ.

Theo tìm hiểu và điều tra sơ bộ, thì nạn nhân là N ,và V. hiện đang là sinh viên năm thứ hai của trường.
Vì nhà ở gần trường học, nên 2 bạn nữ sinh viên này thường về nhà sau giờ lên giảng đường. Tuy nhiên, hôm xãy ra sự việc, do lịch học kéo dài cả ngày nên buổi trưa hai bạn đã ở lại trường cùng với một nhóm bạn nữa. Khi vào kí túc xá ăn cơm xong hai cô cùng mọi người ngồi trên tầng 3 khu nhà A3 của trường. Ngồi chơi một lúc N rủ V đi vệ sinh, rồi việc đau đớn ấy đã xảy ra ....."Lúc thấy chúng tôi vào nhà vệ sinh, thì cũng có 3 người con trai bước theo vào và bịt miệng chúng tôi, quá nhanh chúng tôi không kịp phản ứng, và chúng thực hiện hành vi đồi bại của mình", N nói.
Bác bảo vệ cho biết khi nghe thấy tiếng kêu cứu của hai cô, bác đã chạy đến, tìm kiếm thì chỉ thấy N và V đang ôm mặt khóc.
N và V là hai sinh viên trẻ còn cả tương lai phía trước và nỗi đau ngày hôm nay liệu rằng hai cô có thể vượt qua?
Sự việc trên cũng là 1 hồi chuông cảnh báo sự đồi trụy hư hỏng của 1 bộ phận lớp trẻ ngày nay.
Rất mong các bạn nữ sẽ cảnh giác hơn. Và hy vọng nhà trường sớm có biện pháp ngăn chặn triệt để những hành vi đồi bại này.
Hiện sự việc đang trong vòng điều tra.
(Tên nạn nhân trong bài đã được thay đổi)
V T H (Thanh Hoá)
Mực Tím

Doi baj that. >.<

"Bác bảo vệ cho biết khi nghe
thấy tiếng kêu cứu của hai cô,
bác đã "chạy" đến, tìm kiếm thì chỉ
thấy N và V đang ôm mặt khóc."
~> bac bao ve dc 90 tuoj chua anh newsun ?

Nghe bảo bên KHTN cũng vừa có vụ hiếp dâm sv nữ trong wc phải ko newsun? Hình như ở cơ sở Linh Trung, ko rõ là bên trg hay bên tòa nhà điều hành.

@aclongsu: Bác bảo vệ nhiêu tuổi thì chủ bài viết không nêu rõ nhưng quả thật là cũng chậm trễ thật.
@inaky: Công an Q.5 (TP.HCM) ngày 9.2 đã lập hồ sơ xử lý Trần Thanh Trí (27 tuổi, quê Long An) do có hành vi hiếp dâm nhưng bất thành. Trước đó, tên Trí lẻn vào nhà vệ sinh nữ ở dãy E, trường Đại học Khoa học tự nhiên (P.4, Q.5), dùng vũ lực khống chế cô N.T.K.H (19 tuổi) định giở trò đồi bại nhưng nạn nhân tri hô, bảo vệ trường vây bắt được tên Trí, giao công an.

Thời buổi loạn lạc thì tốt nhất các bạn nữ nên tự mình cảnh giác là trên hết!

ôi mấy cái vụ này sao càng ngày càng nghe nhiều thế nhỉ ( No comment luôn) :KSV@08::KSV@08:.... quả này có chết cũng không về Việt Nam quá :KSV@19::KSV@19::KSV@19::KSV@19:

Vào ngày 21-3 vừa qua, tại trường ĐHHĐ đã xảy ra vụ hiếp dâm hội đồng mà nạn nhân là hai sinh viên nữ.

Theo tìm hiểu và điều tra sơ bộ, thì nạn nhân là N ,và V. hiện đang là sinh viên năm thứ hai của trường.
Vì nhà ở gần trường học, nên 2 bạn nữ sinh viên này thường về nhà sau giờ lên giảng đường. Tuy nhiên, hôm xãy ra sự việc, do lịch học kéo dài cả ngày nên buổi trưa hai bạn đã ở lại trường cùng với một nhóm bạn nữa. Khi vào kí túc xá ăn cơm xong hai cô cùng mọi người ngồi trên tầng 3 khu nhà A3 của trường. Ngồi chơi một lúc N rủ V đi vệ sinh, rồi việc đau đớn ấy đã xảy ra ....."Lúc thấy chúng tôi vào nhà vệ sinh, thì cũng có 3 người con trai bước theo vào và bịt miệng chúng tôi, quá nhanh chúng tôi không kịp phản ứng, và chúng thực hiện hành vi đồi bại của mình", N nói.
Bác bảo vệ cho biết khi nghe thấy tiếng kêu cứu của hai cô, bác đã chạy đến, tìm kiếm thì chỉ thấy N và V đang ôm mặt khóc.
N và V là hai sinh viên trẻ còn cả tương lai phía trước và nỗi đau ngày hôm nay liệu rằng hai cô có thể vượt qua?
Sự việc trên cũng là 1 hồi chuông cảnh báo sự đồi trụy hư hỏng của 1 bộ phận lớp trẻ ngày nay.
Rất mong các bạn nữ sẽ cảnh giác hơn. Và hy vọng nhà trường sớm có biện pháp ngăn chặn triệt để những hành vi đồi bại này.
Hiện sự việc đang trong vòng điều tra.
(Tên nạn nhân trong bài đã được thay đổi)
V T H (Thanh Hoá)
Mực Tím
câu chuyện có vẻ mâu thuẫn nhỉ...(bị bịt miệng ko kịp phản ứng)><(bác bảo vệ cho biết khi nghe tiếng kêu cứu)...mà chắc ông ta ở xa lắm khi tới nơi :( (N vs V đang ôm mặt khóc)....theo mình thì ông ta chỉ nghe tiếng khóc khi mọi chuyện xảy ra rồi...người vn mà(.......)!:KSV@08:

Đúng là bỉ ổi, hạ lưư, vô liêm sỉ cái bọn yêu râu xanh. Trên đời này tớ ghét nhất cái bọn đấy. Tớ mà gặp là tớ chém chết k tha. Thân con gái làm việc gì cũng phải cẩn thận không thì...... Hic :KSV@18::KSV@18:

Ba thằng kia cũng là sv trường ạ? Ác thật

thật là đồi bại quá đi! mình mong 2 bạn đó đứng buôn phiền

lâu lắm mới lại rảnh để online chán lúc nào cũng thế người tốt nhiều thì vẫn nhiều nhưng kẻ xấu lại cũng ko it chán...
Cảnh giác là tốt nhưng ai cũng có ý thức thì tốt hơn...

Cần phải điều tra và bắt ngay bọn khốn nạn đó, đây cũng là một tiếng chuông báo động về sự suy thoái đạo đức của một bộ phận giới trẻ - những con người chỉ chú tâm vào sự hưởng thụ đê hèn, khác nào loài cầm thú. Đây là một thực trạng tồi tệ khi nước ta hòa nhập vào nền văn hóa rộng lớn của thế giới. Chúng ta hiện nay đang bị cuốn vào cơn lốc xoáy của nền kinh tế thị trường, ở nơi đó mọi người bị ám ảnh bởi các nhu cầu vật chất tầm thường mà đánh rơi đi những giá trị tinh thần cao quý thiêng liêng của con người. Mình có một điều muốn chia sẻ với các bạn sinh viên hiện nay là sự suy thoái đạo đức không chỉ được biểu hiện rõ nét qua vụ việc đau lòng trên mà nó còn biểu hiện ngấm ngầm qua lối sống tư bản đang ngày càng len lỏi trong mỗi con người thuộc thế hệ chúng ta. Lối sống đó được biểu hiện qua những thói quen xấu cụ thể như: thái độ bàng quang, chỉ biết nghĩ cho mình, không biết nghĩ cho người khác....

@aclongsu: Bác bảo vệ nhiêu tuổi thì chủ bài viết không nêu rõ nhưng quả thật là cũng chậm trễ thật.
@inaky: Công an Q.5 (TP.HCM) ngày 9.2 đã lập hồ sơ xử lý Trần Thanh Trí (27 tuổi, quê Long An) do có hành vi hiếp dâm nhưng bất thành. Trước đó, tên Trí lẻn vào nhà vệ sinh nữ ở dãy E, trường Đại học Khoa học tự nhiên (P.4, Q.5), dùng vũ lực khống chế cô N.T.K.H (19 tuổi) định giở trò đồi bại nhưng nạn nhân tri hô, bảo vệ trường vây bắt được tên Trí, giao công an.

Thời buổi loạn lạc thì tốt nhất các bạn nữ nên tự mình cảnh giác là trên hết!

càm ơn bạn nhiều .nhưng có điều mình vẫn chưa hiểu ? thời buổi loạn lạc là sao ? trong thời kì này ha ???????????

Uhm, trường mình chưa thấy trường hợp này bao giờ (may thật). Một phần lớn là nhờ các cơ sở (trường có 6 cơ sở) của trường đều khá nhỏ, và số lượng sinh viên lại đông nên bọn xấu có muốn cũng không thể lộng hành.
Anyways, các bạn nữ tốt hơn là nên cẩn thận mọi lúc mọi nơi, vì ta ở ngoài sáng, không biết lúc nào bị hại nữa. Khi gặp những việc như vậy, phải quyết liệt chống trả, dùng bất cứ cái gì (mà lúc đó có) để ngăn cản tên đồi bại kia. Đừng buông xuôi nếu vẫn còn (dù là) một chút hi vọng.
Nếu vẫn bị hại, các bạn cũng đừng hành động dại dột (tự tử, bỏ học, bỏ nhà đi..) nhé, cuộc sống vẫn đang ở phía trước, mà các bạn chỉ là những nạn nhân đáng được thông cảm và chia sẽ, các bạn còn cả một tương lai, đừng chỉ vì một tên không-phải-con-người mà từ bỏ mọi hi vọng của mình, gia đình, người thân, bạn bè,.. vẫn ở bên các bạn.
Thêm một điều nữa, có thể một phần cũng do cách ăn mặc của nữ sinh viên (quá sexy,..) đã gây ra những sự cố đáng tiếc này, thiết nghĩ các bạn nữ sinh cũng nên chú ý đến cách ăn mặc một chút,...

ôi shit
mấy thằng đồi bại, phải cho chúng 1 bài học chưa......
làm bẩn thanh danh những người đàn ông chân chính

Thật đáng sợ! Chắc mình phải đi học cách phòng thân mất! Thời buổi bây giờ chỉ có thể dựa vào chính mình mà thôi!

thật không thể tha thứ
Ngay trong môi trường giáo dục mà vẫn xảy ra chuyện này thì đúng là hết nói nổi

----------

Doi baj that. >.<

"Bác bảo vệ cho biết khi nghe
thấy tiếng kêu cứu của hai cô,
bác đã "chạy" đến, tìm kiếm thì chỉ
thấy N và V đang ôm mặt khóc."
~> bac bao ve dc 90 tuoj chua anh newsun ?

Newsun đâu phải tác giả bài viết đâu làm seo mà pít được hả bạn
có tên tác giả cuối bài viết mà

ở mình cũng có 2 trường, đối tượng leo hàng rào sau trường, lợi dụng nữ sinh đi vs giữa h học, giở trò

câu chuyện có vẻ mâu thuẫn nhỉ...(bị bịt miệng ko kịp phản ứng)><(bác bảo vệ cho biết khi nghe tiếng kêu cứu)...mà chắc ông ta ở xa lắm khi tới nơi :( (N vs V đang ôm mặt khóc)....theo mình thì ông ta chỉ nghe tiếng khóc khi mọi chuyện xảy ra rồi...người vn mà(.......)!:KSV@08:

Mình cũng đồng ý với bạn này, mâu thuẫn nhỉ
Chắc khi sự việc xong thì ông bảo vệ nghe tiếng khóc mới chạy đến

hết mùa đoán mò rồi 2 you

Trạng thái
Chủ đề đang đóng.
Quay lại