2 mọi người

is2you

Thành viên
2 mọi người mong ai đó có thể giúp mình, mình chơi với một bạn gái khá đáng yêu.bỗng dưng hôm nay mặt bạn ấy buồn buồn và bạn ấy hỏi mình, thực sự mình chẳng biết trả lời sao cả, mà mặt bạn ấy thì rất tội. bạn ấy hỏi là tại sao bạn ấy xinh, cái này mình cũng công nhận là ko sai, ngoan hiền theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng, học cũng không tồi, tại sao chẳng ai để ý bạn ấy cả, từ bé đến giờ chưa có một mối tình vắt vai.ko biết nói sao mình chỉ cười cười, nhưng nhìn khuôn mặt bạn ý mình biết bạn ấy rất trăn trở(ko biết dùng từ ấy có chính xác không nữa), sớm muộn bạn ấy cũng hỏi tiếp lần nữa.cái mình muốn các bạn giúp thì hơi khó diễn tả một chút, nhưng mình phải trả lời sao, mà thôi các bạn không cần khuyên mình trả lời thế nào chỉ cần chỉ cách để mình an ủi bạn ấy là được.mình search trên google mà không có nên đành nhờ cậy mọi người. mong ai đó có câu trả lời. thank

Nói chung là câu này quá khó :))
có thể trả lời như sau:
cậu là một bạn gái toàn diện,
tình yêu lun tồn tại xung quanh cậu,
như lúc này này, trước mặt cậu đóa :KSV@05:

cậu là một bạn gái toàn diện,
tình yêu lun tồn tại xung quanh cậu,
như lúc này này, trước mặt cậu đóa ợ ợ

thật câu này quá khó, nó không hiểu, mình cũng chẳng hiểu thi thoảng cũng thắc mắc thay con bé.mà cái dời này lắm chuyện oái oăm

Thế bạn ấy có hòa nhã với bạn bè không? Tính cách ra sao? Nếu chỉ xinh đẹp thôi thì vẫn chưa đủ! Hơn nữa bạn ấy vẫn là học sinh mà. Nghĩ đến chuyện này quả hơi sơm:KSV@02:

hehe, hay là post ảnh của bạn ấy lên cho mọi người biết. Khi đó mình chắc là sẽ trở tay không kịp đó:KSV@19:

:KSV@07:Bạn của bạn => vẫn còn là HS. Đúng không ????? như vậy, hãy nói với nó giằng:
-- Chưa có mảnh nào để vắt vai, mới là điềm lành. Chứ đang còn đi học, mà có đến 5-7 cái vắt vai rồi, thì H..Ỏ..N..G. H..Ẳ..N.:KSV@15:
-- Hãy cố gắng là : con ngoan trò giỏi. cho Pa Má nhờ..:KSV@05:

Con gái xinh ,đẹp, giỏi, hiền và có cả 4 thứ ấy cũng nhiều lắm. Cái quan trọng là nằm mức độ nào thui( bạn có thể kiểm chứng bằng cách nhìn 1 cách khách quan những ng con gái xung quanh bạn, với cái nhìn thiện cảm thì bạn sẽ thấy ko ai xấu và nếu bị hỏi bạn sẽ luôn trả lời là cũng được->dễ thương->đẹp( ko có mức độ thấp hơn)) . Bạn có thể nhận định bạn gái của bạn xinh, các cô ca sĩ, hotgirl bây giờ cũng xinh vậy. Nhưng sao khác nhau đến vậy.
Theo mình nghĩ muốn người thích mình trước tiên mình phải biết yêu quí bản thân ( ng sống ko vì mình trời tru đất diệt :KSV@07:) chỉ cần bạn ý tự tin, làm cho mình nổi bật thì các boy sẽ mau chóng chú ý thui.
Cùng 1 chiếc áo, kiểu tóc nhưng người thì ấn tượng nổi bật, người thì chỉ khác so với bình thường 1 tý.
Nếu tất cả về bạn nữ ấy đúng như những gì bạn mô tả thì bạn ý chỉ thiếu mỗi tự tin và sự thu hút thôi.( thu hút là trời cho, tự tin thì tự bản thân hoàn toàn làm được)

Chỉ một câu. nói với bạn ấy rằng " MÌNH YÊU BẠN ". thế mà cũng không biết, bật đèn đỏ rùi đấy thôi. vừa seach trên google thấy nói vậy chứ về khoản này m ngu lắm

Nhìn người lại ngẫm đến ta :KSV@17:
hoàn cảnh cũng như nó ak?đồng bệnh

Thế bạn ấy có hòa nhã với bạn bè không? Tính cách ra sao? Nếu chỉ xinh đẹp thôi thì vẫn chưa đủ! Hơn nữa bạn ấy vẫn là học sinh mà. Nghĩ đến chuyện này quả hơi sơm:KSV@02:
hòa nhã với bạn bè, không kiêu căng, mỗi tội trước mặt bọn con trai nó hơi rụt rè. học sinh mới sinh ra vấn đề, tâm lí nó không ổn định, chắc tại nó thấy mấy dứa trong lớp có đôi có lứa hết em đoán thế:KSV@05:

Ko phải ko có mà tại bạn ý chưa nhìn ra. :)
vâng cái em muốn mọi người giúp là làm thế nào để nó nhận ra, đại loại như vậy

:KSV@07:Bạn của bạn => vẫn còn là HS. Đúng không ????? như vậy, hãy nói với nó giằng:
-- Chưa có mảnh nào để vắt vai, mới là điềm lành. Chứ đang còn đi học, mà có đến 5-7 cái vắt vai rồi, thì H..Ỏ..N..G. H..Ẳ..N.:KSV@15:
-- Hãy cố gắng là : con ngoan trò giỏi. cho Pa Má nhờ..:KSV@05:
nói thế có lạnh lùng quá ko????

Con gái xinh ,đẹp, giỏi, hiền và có cả 4 thứ ấy cũng nhiều lắm. Cái quan trọng là nằm mức độ nào thui( bạn có thể kiểm chứng bằng cách nhìn 1 cách khách quan những ng con gái xung quanh bạn, với cái nhìn thiện cảm thì bạn sẽ thấy ko ai xấu và nếu bị hỏi bạn sẽ luôn trả lời là cũng được->dễ thương->đẹp( ko có mức độ thấp hơn)) . Bạn có thể nhận định bạn gái của bạn xinh, các cô ca sĩ, hotgirl bây giờ cũng xinh vậy. Nhưng sao khác nhau đến vậy.
Theo mình nghĩ muốn người thích mình trước tiên mình phải biết yêu quí bản thân ( ng sống ko vì mình trời tru đất diệt :KSV@07:) chỉ cần bạn ý tự tin, làm cho mình nổi bật thì các boy sẽ mau chóng chú ý thui.
Cùng 1 chiếc áo, kiểu tóc nhưng người thì ấn tượng nổi bật, người thì chỉ khác so với bình thường 1 tý.
Nếu tất cả về bạn nữ ấy đúng như những gì bạn mô tả thì bạn ý chỉ thiếu mỗi tự tin và sự thu hút thôi.( thu hút là trời cho, tự tin thì tự bản thân hoàn toàn làm được)
rất chí lí

Haiz.cái này là giống m đóa
đến h vẫn chưa một mảnh tình vắt vai
hem sao đâu,bảo bạn ý là bạn ý là ng tuyệt vời ồi,k có j đáng chê cả,còn tình iu là do duyên số nó chưa đến thui
hem có j pải bùn,cứ lo hok hành cho tốt ồi bạn ý sẽ tìm đk nửa kia của m sứm thui
<khuyên ng ta mà bùn m wa'.hjx>:((

Chắc duyên của bạn ý chưa đến thôi.......
bảo bạn ý cứ chờ đi. trước sau gì thì cũng có thôi ak...

KOMKOM.Haiz.cái này là giống m đóa
CHẮC KOMKOM XINH LÉM NHỈ? HI

Haiz.cái này là giống m đóa
đến h vẫn chưa một mảnh tình vắt vai
hem sao đâu,bảo bạn ý là bạn ý là ng tuyệt vời ồi,k có j đáng chê cả,còn tình iu là do duyên số nó chưa đến thui
hem có j pải bùn,cứ lo hok hành cho tốt ồi bạn ý sẽ tìm đk nửa kia của m sứm thui
<khuyên ng ta mà bùn m wa'.hjx>:((
tinh yêu của cậu nó chưa đến thôi, ko có gì phải buồn.mình khuyên lại bạn đấy. cám ơn mọi người rất nhiều

KOMKOM.Haiz.cái này là giống m đóa
CHẮC KOMKOM XINH LÉM NHỈ? HI
hem có đâu bạn.m cũng bt thui.bạn nghĩ m xinh thì càng tốt.hehe :p
tinh yêu của cậu nó chưa đến thôi, ko có gì phải buồn.mình khuyên lại bạn đấy. cám ơn mọi người rất nhiều
keke.m đâu có bùn đâu.
hem cần pải lo sứm mụn j nó cũng đến mà :D <luk ý lại đuổi hem hết ý>keke
ak.nhỏ bạn của is2you sao ồi,đã hết bùn chưa???

nói với bạn ý thế này này: Ở ĐÂU ĐÓ CHẮC CHẮN CÓ NGƯỜI ĐỢI EM rất hiệu nghiệm đấy:KSV@01:

Quay lại