1900585896 - Tổng đài hát karaoke cho những người ngại ngùng khi cầm mic

karaoke_so7

Thành viên
Bạn thích ca hát? Bạn ngại ngùng khi cầm mic trước nhiều người?
1900585896 - Karaoke số 7 - là một tổng đài hát Karaoke kết hợp nghe nhạc. Rất nhiều bạn có năng khiếu ca hát, tuy nhiên lại hay ngại ngùng khi hát trước đông người. Những điều ngại ngùng nhỏ nhoi tưởng như vô hại ý nhưng lại dẫn đến thiệt thòi nhiều cho bạn đấy. Này nhé, ca hát làm cho tâm hồn bạn trở nên vui vẻ, yêu đời hơn. Trong một cuộc gặp gỡ người quen người lạ, thì ca hát là cơ hội rút ngắn khoảng cách xa lạ nhanh nhất. Thế nhưng bạn vẫn ngại ngùng khi cầm mic trước đám đông, phải làm thế nào? 1900585896 là một cơ hội tuyệt vời để bạn vượt qua chính mình. Bạn sẽ không còn ngại ngùng khi cất lên tiếng hát, không tự ti vào chính mình nữa. Điều đặc biệt là, sau khi hát karaoke trên tổng đài 1900585896, bạn có thể nghe lại được những giai điệu mình vừa thể hiện. Bạn sẽ thấy yêu giọng hát mình hơn, lấy lại được tự tin vào chính mình. Điều kì diệu phải không bạn?:KSV@12:
Karaoke số 7 - nơi lưu giữ những khoảnh khắc vui, buồn, bối rối, chán nản của bạn trong cuộc sống hàng ngày. Và khi nghe lại, bạn sẽ nhớ đó là một kỉ niệm thật thú vị. 1900585896 - lưu giữ những xúc cảm của bạn!

Quay lại