16 lợi ích khi không có bạn trai

đang tủi thân vì chưa có người yêu... đọc bài này xong tự nhiên thấy mình sáng suốt :KSV@09:

mình cũng thấy vậy
có bạn trai chả có ji vui

vậy hả:KSV@07:

rất vui được làm quen với bạn

đang tủi thân vì chưa có người yêu... đọc bài này xong tự nhiên thấy mình sáng suốt :KSV@09:
chào bạn ! tôi đang có chuyện buồn lắm cũng dang muốn tìm ngừoi tâm sự nè

----------

rất vui được nói chuyện với mọi người

Tất nhiên là Lợi nhiều hơn Hại rùi.
còn nhiều lợi ích nữa chứ đâu chỉ có 16 cái phổ biến này đâu!!!;))

Tất nhiên là Lợi nhiều hơn Hại rùi.
còn nhiều lợi ích nữa chứ đâu chỉ có 16 cái phổ biến này đâu!!!;))

không được làm gì mà lại bảo' Còn nhiều lợi ích nữa" thế là quá nhiều rồi:KSV@09:

tớ cũng thích độc thân khi giận nhau với người ấy. nhưng bình thường thì tình yêu rất tuyệt mà. hihi

khakha 2 bai nay đối lập nhau hữ...thank

đã yêu và hiện đang độc thân. So sánh thì thấy rằng độc thân vẫn thích nhất ^^

Mình dám cá với bạn là bạn sẽ không trụ nổi đâu ^^. Bây giờ nhìu khi trong bạn vẫn đang rất mún co bạn trai lắm nhưng mà chưa tìm được người thik hợp thui phải ko hihi
Tớ trụ được 4 năm. Tất nhiên là có mấy chàng tỏ tình nhưng...ta quyết ở vậy suốt đời, ko vương tơ tình.:KSV@01:

đọc xong cảm thấy đỡ tủi thân

nhiều người theo chủ nghĩa độc thân quá:KSV@08:

16 thôi á? ít quá không nhỉ? hjhj

độc thân đã khá lâu,ko biết còn trụ đc bao lâu nữa đây????

Hợp với triết lý sống: Em độc thân, em quyến rũ .... Phải không các chị em:KSV@04:

16 điều bạn đưa ra điều sai lầm ko có gi đúng đó chỉ là nhưng lời biên minh ma thôi và mình cũng đính chính luôn bạn cũng chưa thấy dc tình yêu đích thực .Mình mong bạn hãy suy nghĩ kĩ lại đi bạn chỉ thấy dc một mặc xấu xa đang che đây một mặc tuyệt đẹp của tạo hóa, mình chỉ nói đến đây thôi. Thanks all

Ohhhh Yeahhh.....Hí hí....
Độc thân có cái zui riêng của độc thân....
Có bạn bè là zui nhất rồi :)!:KSV@04:

Quay lại