12 cung hoàng đạo thương em của mình như thế nào?

vitaminlove angelran

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Bạch Dương: “Đừng lo! Đứa nào bắt nạt mày là tao cho nó mềm xương ngay và luôn!”
~~~>Trong mắt em, Bạch Dương lúc nào cũng là siêu nhân.

Kim Ngưu: Nấu những món ăn mới và cho em thử nghiệm.
~~~>Em của Kim Ngưu sẽ không bao giờ sợ đói!!!

Song Tử: Bày những trò chơi hay và chơi cùng em.
~~~>Em của Song Tử tương lai sẽ trở thành một nhà quản trò xuất sắc đây!

Cự Giải: Cùng em chơi mọi trò chơi mà nó thích, đọc truyện cho em nghe trước khi đi ngủ, sẵn sàng canh chừng cho em đi vệ sinh lúc nửa đêm…
~~~>Cự Giải dễ thương ghê nhỉ?

Sư Tử: “Để tao kể cho mày nghe về ông già Noel nhé: Ông ấy là thánh Nicholas đấy (truyền thuyết kể rằng bla bla bla…), ông ấy mất lâu rồi, ông già Noel ngày nay là do người lớn “cải trang” thành thôi.”
_Thế mà bây giờ em mới biết!!!
~~~>Các ông anh/ bà chị Sư Tử luôn dạy em mình những điều thực tế như vậy đấy, không phải họ muốn tước đoạt tuổi thơ của em mà vì họ muốn em mình có một tuổi thơ khác hẳn những đứa con nít khác! Chưa bao giờ tin vào ông già Noel thì đâu có nghĩa là không có tuổi thơ đúng không nào?

Xử Nữ: “Phải bỏ rác vào thùng chứ! Nếu không có thùng rác thì đem về nhà bỏ! Xả rác ngoài đường là nhéo tai biết chưa!”:mad:
~~~>Xử Nữ đúng là kiểu anh/chị gương mẫu!!!

Thiên Bình: “Không được hái hoa nơi công cộng! Phải để cho mọi người cùng thưởng thức vẻ đẹp cuả hoa chứ!”
~~~>Thiên Bình cũng gương mẫu không kém gì Xử Nữ!

Thiên Yết: “Hôm nay, tao sẽ kể cho mày nghe truyện về ma da!”:cool:
~~~>Nhóc em của Thiên Yết được “luyện gan” từ rất sớm. Tương lai sẽ không còn biết sợ ma là gì, thật đáng ngưỡng mộ!!!

Nhân Mã: “Thôi! Học nhiêu đó đủ rồi!!!”o_O
~~~>Hẳn là em của Nhân Mã cảm động lắm nhỉ???

Ma Kết: "Không được thức khuya, không được ăn nhiều kẹo, không được bla bla bla…"
~~~>Những câu “Không được…” của Ma Kết khiến nhóc em chán ngấy. Nhưng thỉnh thoảng chính Ma Kết lại phá lệ mà không hiểu sao mình lại làm thế!!!

Bảo Bình: “Có gì không biết mày cứ hỏi tao! Tao trả lời được hết!!!”
~~~>Bảo Bình sẵn sáng truyền đạt mọi điều mình biết cho em, mặc dù trong đó có những điều mà…sau này em mới nên biết.

Song Ngư: “Nếu mày thích gì cứ nói, tao mua cho!”
~~~>Song Ngư rất nuông chiều em và nghiễm nhiên trở thành một bà tiên/ông Bụt trong mắt đứa em bé bỏng của mình.

Ko oách đâu!!ta nào có ác như vậy!!
Chỉ mắng cho một trận thôi!!

Đỡ hơn là đứa không có em để oánh với mắng như ta :((

Có em mệt lắm đó!!

Nhưng em ta thì ...haizzz nghịch như một cn quỷ!!

Quay lại