12 chòm sao và cách nói chuyện khi họ ghen

vitaminlove angelran

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Bạch Dương: bạn à, cô ấy là bạn gái tôi đấy, cậu là thích nghe tôi khuyên bằng miệng hay là khuyên bằng nấm đấm đây?

Kim Ngưu: tôi có thể đi ăn với những người con trai khác, còn anh muốn đi với cô gái khác ư? tuyệt đối không thể!

Song Tử: Giấm ư???? Sao tôi phải ăn cái thứ chua chua đó chứ? Tôi ăn sủi cảo cũng không bao giờ bỏ giấm vào!

Cự Giải: Từ nay về sau tớ sẽ buộc cậu bằng sợi dây rồi buộc vào thắt lưng của tớ, để cậu một bước cũng không thể rời khỏi!

Sư Tử: Ghen là minh chứng của tình yêu, nhưng Sư Tử ta sẽ không ghen, vì rất mất mặt.

Xử Nữ: Nói rõ xem, tại sao lại nhìn cô ấy? Cậu nói rõ đi. Grr, nếu hôm nay không làm rõ ràng thì cậu đừng mong sẽ được đi đâu cả.

Thiên Bình: Ghen là một hành động rất mất hình tượng. Người khác sẽ nghĩ sao về mình? Bạn trai mình có thấy phản cảm không? Những việc mất hình tượng như vậy tốt nhất không nên làm. Nhưng mà mình ko chịu được cảm giác này mà :((

Thiên Yết: Cô ấy ghen tuông với tớ thì tớ sẽ ghen tuông lại! Nhưng mà, nếu cô ấy có biểu hiện gì bất thường thì chính tớ sẽ đập vỡ hũ “Giấm” đó.

Nhân Mã: Em nghe nói anh thế này thế kia có đúng không? NẾU KHÔNG THÀNH THẬT KHAI BÁO THÌ COI CHỪNG TÔI BẺ CỔ ANH ĐÓ.

Ma Kết: Anh ấy không yêu tôi nữa sao? Thật sự không yêu tôi nữa sao? Tôi phải đi uống rượu giải sầu đây!

Bảo Bình (với tình địch): Cậu đối xử với bạn trai mình rất tốt, xem ra mình phải cám ơn cậu đã giúp mình “quan tâm” anh ấy. Cậu xem nè, mình đang đan áo len cho anh ấy, chỉ còn thiếu 1 cánh tay thôi. Hay cậu đan nốt cho mình nhé!

Song Ngư: Anh dám léng phéng với ai thì tôi sẽ dùng nước mắt để dìm chết anh!

Quay lại