12 chòm sao bị tống giam về tội gì??

Thần Nông:mở một nơi chuyên buôn bán trao đổi t.ình d.ục hoặc quan hệ lén lút mờ ám, cửa hiệu làm ăn khá là phát đạt..(vô đối ).

Êh êh cậu đùa à :KSV@19:

mã mã ít ra cũng đc đàm đạo với lầu năm góc:KSV@05:

Thần Nông:mở một nơi chuyên buôn bán trao đổi t.ình d.ục hoặc quan hệ lén lút mờ ám, cửa hiệu làm ăn khá là phát đạt..(vô đối ).
Sao lại thế được oan uổng wa'

Nhân Mã gây hiểu lầm toàn nước Mỹ,tội lớn quá

Thành bại, may rủi trong cuộc đời con người tuy do nhiều yếu tố quyết định, những suy cho cùng vẫn là do tính cách con người và do sự lựa chọn của cá nhân mà ra.

Nhân Mã:trong lúc sang Mỹ để giúp giải tỏa khủng hoảng tài chính thế giới, được chính phủ Mỹ yêu cầu phát biểu trấn an toàn dân. Do phát âm tiếng Ăng-lê không được chuẩn nên gây ra hiểu lầm với toàn nước Mỹ....(hok bít nói j nữa ).
:surprise:

Ma Kết:trót đem lòng yêu một em phục vụ, một lòng muốn em bỏ phứt cái công việc thấp hèn này và ở nhà để anh nuôi (quá sướng...), mà không thèm biết em có thích mình hay không. Kết Kết ghé quán hằng ngày, cố chứng tỏ mình là người đàn ông của đời em. Bị em đuổi nhưng vẫn chai mặt ngồi lì ở đó. Em tức quá bỏ đi, Kết níu lại, hai bên giằng co và kết quả Kết Kết vô tình bẻ gãy tay em.... (bi đát quá...).

Song Ngư:vừa mới phát minh máy nhân bản con người và đem bỏ dưới tầng hầm. Để phục vụ cho việc thử máy, tiểu Ngưhằng đêm phải rình mò bắt cóc người ta, mang về nhốt ở tầng hầm. Lo mải mê nhân bản nên vô ý để sổng 1 đứa. Đứa đó sau khi vượt ngục thành công đã đi báo chính quyền.....
:KSV@19::KSV@19::KSV@19::KSV@19::KSV@19::KSV@19::KSV@19::KSV@19:

Tử:đâm chết tên bạn thân vì dám mặc cùng kiểu áo (vô tình thôi) mà hắn mất công chọn lựa tại một cửa hiệu có tiếng. "Nó dám đụng hàng anh mày, gr..... mà lại còn mặc đẹp hơn anh mày nữa. Sát!!!!!" (má ơi...).
Ặc ặc

"Xử Nữ:chuốc độc tên hàng
xóm cho chừa tội ở bẩn để
rác bay sang cái sân được lau
rửa bằng Vim nhà sạch mỗi
ngày của Xử Nữ."
Xin lỗi, nhà e k hề dùng Vim và nhà e k hề có sân =))

Bé bọ cạp đen tối thế nhẩy :))
"Ma Kết:trót đem lòng yêu một em phục vụ, một lòng muốn em bỏ phứt cái công việc thấp hèn này và ở nhà để anh nuôi (quá sướng...), mà không thèm biết em có thích mình hay không. Kết Kết ghé quán hằng ngày, cố chứng tỏ mình là người đàn ông của đời em. Bị em đuổi nhưng vẫn chai mặt ngồi lì ở đó. Em tức quá bỏ đi, Kết níu lại, hai bên giằng co và kết quả Kết Kết vô tình bẻ gãy tay em...." Hình như mình là con gái thì phải...

angel1412 Mình là con gái mà tính tình chả giống tí nào :p Lại còn thích chơi với con trai nữa chứ :D

Quay lại