Ảnh 1 số bài tập kiểm tra mắt của bạn

Ảnh tổng hợp
mình thích nhất bức tranh vẽ mấy con cá heo:))

mình thích nhất bức tranh vẽ mấy con cá heo:))

ừ mình cũng thế nhưng trả thấy cá heo đâu bạn nào biết chỉ mới, nhưng những chỗ đen vẫn nhìn thấy 2 người đang ân ái vậy? cũng ko ea đc cá
còn bạn chủ tippic nói là trẻ con còn phải xem là tre con mấy tuổi mình hỏi 1 đứa bé học lớp 3 nó cũng bao không thấy cá heo là sao

:KSV@02: Mấy hình tròn đầu tiên nhìn vào hoa mắt, chơi trò đó hại lão lắm

Nhìn mãi mới ra cá heo các bạn ợ, khổ thế đấy>:)
Mấy cái hình trên có bạn nào nhìn mấy cái hình và không thấy chuyển động k?;))
Mình lúc đầu nhìn thấy chuyển động, nhưng biết cách điều khiển mắt để mấy hình đấy đứng im như những pic bình thường:D

ừ mình cũng thế nhưng trả thấy cá heo đâu bạn nào biết chỉ mới, nhưng những chỗ đen vẫn nhìn thấy 2 người đang ân ái vậy? cũng ko ea đc cá
còn bạn chủ tippic nói là trẻ con còn phải xem là tre con mấy tuổi mình hỏi 1 đứa bé học lớp 3 nó cũng bao không thấy cá heo là sao

:o thấy cá heo thật mà ,ko cần cố gắng lắm cũng thấy ;))

Trò này hay, nhưng mình nhìn hoài cũng ko thấy con cá heo nào hết. Đầu óc mình đen tối quá:)):))=))=))

Mấy cái hình đầu mình quá wen thuộc rùi vì có mấy hình đó, đó là mấy hình ảnh gây ảo giác mà.
Hình kia thì đúng là có 9 con cá heo thật
Còn hình thứ 6 mềnh chả thấy ai hết áh, thấy giống cái mặt nạ

lúc đầu ko biết , tưởng người đẹp monisa, có thế là chúa đấy

Ừm, mình nhìn thấy 1 người đàn ông, mình nhớ đã thấy ông ta ở đâu đó rồi, nhưng bức tranh ở trước đó mình nhìn kĩ rồi mà k thể nào thấy được 9 con cá heo!?

bạn bị nhiễm rùi. 9 con cá heo.
hình số 6 là chúa

Sao lại có những hình ảnh hay thế này nhỉ? Ko biết làm thế nào mà tạo ra được...

Công nhận là mình hoàn toàn ko thấy được dù chỉ 1 con cá heo mà thôi. Đầu óc quá đen quá đen quá đen tối rồi @@

Đầu óc mình bị tiêm nhiễm từ lúc nào thế này? @@ Giang hồ hiểm ác, ám khí đầy rẫy, bắn vào người lúc nào không hay :v May mà vẫn còn nhìn thấy mấy con cá heo :v

Còn kiểm tra gì nữa, mắt mình con đậu con bay rồi =))

Wơ cái số 6 siêu nhân :v Giesu :x

người đàn ông mà các bạn thấy chính là Chúa Jesus đó

Người dơi . . .

Mình nhìn ra cả hai hình ở bức số 4

Quay lại