08/03 mai rồi đó, nam nhân KSV vào chúc chị em họ đi nè!

seo toàn ngày độc ko z, có ngày rằm tháng 7 ko? hihihi.
Hihi, uh tại vì tụi con gái bọn tớ iu quý tụi con trai mà, hồi cấp 2 còn ko bít chi chi tới cấp 3 thì mến mến tới giờ thì quý quý nên ngày càng bít chọn ngày cho con trai đẹp hơn.:KSV@05:

quấy sầm mà? con trai vì con gái lém mà, seo lại cho con trai mấy ngày đau thương quá.

;)) Đâu có đã nói rùi mà, ko có đau thương mà, ngày xưa trẻ con ko bít gì bây giờ chọn ngày mới đẹp nè! 9/9 đó là ngày 6/4 (64 là Cu trong hóa học) và ngày 8/3 (quốc tế phụ nữ) cộng vào thì là ngày 9/9 đó ngày đẹp mà lại ý nghĩa nữa 9 là cửu mà. Con trai mãi đáng iu, ân cần và chu đáo với con gái đó, ngốc ah. Đáp lại tấm lòng của con trai mà:KSV@11:

Chúc các chị em ngày càng xinh đẹp, hiền hậu, ( cái này có lợi cho con trai tụi mềnh nè :)) ), đảm đang, giỏi giang, ít lang thang, nhiều lãng mạn, vừa đủ tình bạn, dư dả tình yêu, vui vẻ sáng chiều, làm nhiều nói ít ( =)) ), người người yêu thích, sống khỏe lâu già, nhà nhà hạnh phúc, thôi xin dừng chúc !
Ngồi ở không nghĩ ra câu chúc nghĩ cũng hài :)). Mình giỏi văn thật :))
hohai giỏi văn quá nhỉ.toàn văn hài:KSV@09:
dù j cũng thanks các boy.các girl sẽ cố gắng để ra 1 ngày cho các boy KSV k lại ganh tị chít:KSV@05:

Chúc các chị em ngày càng xinh đẹp, hiền hậu, ( cái này có lợi cho con trai tụi mềnh nè :)) ), đảm đang, giỏi giang, ít lang thang, nhiều lãng mạn, vừa đủ tình bạn, dư dả tình yêu, vui vẻ sáng chiều, làm nhiều nói ít ( =)) ), người người yêu thích, sống khỏe lâu già, nhà nhà hạnh phúc, thôi xin dừng chúc !
Ngồi ở không nghĩ ra câu chúc nghĩ cũng hài :)). Mình giỏi văn thật :))
Ẹc:KSV@02: chúc hay thật!!!, hohahai được đó nè!

Xin kính chào các ae. thay mặt nhiều người xin chân thành chúc các bạn nam hôm nay mua được hoa rẻ thiếp rẻ xièn trong túi cực nhiều để cho chị e 1 ngày ko thể ko quên hehe.:KSV@12::KSV@12::KSV@12:

8/3 là ngày của các bà,các mẹ,các chị,các em gái(theo sử sách) nhưng tại sao con gái cùng tuổi mình cũng đc hưởng 8/3 vậy ta?:KSV@02:
Phải chăng là con gái đồng tuổi là sự kết hợp giữa bà & mẹ nên các "bà mẹ" này cũng đc hưởng 8/3 chăng.:KSV@13::KSV@13::KSV@13::KSV@13::KSV@13::KSV@13::KSV@13::KSV@13::KSV@13:

Không biêt tối nay cac chị em có lên ksv khôngnhir .chắc hôm nay họ bạn lắm

Có đóa bạn.có bận j đâu?

Cảm ơn các bạn nam nhiều nhé! Thực ra các bạn nam rất là yêu quý các bạn nữ, chẳng qua là thường ngày giấu thôi. Ngại bộc lộ. Yêu các bạn nhiều:KSV@03:

hi, cảm ơn gì chứ. Bây giờ thì mình đã thấy được giá trị to lớn của các bạn nam rồi.:KSV@04:

na nhi chi chí, đỉnh thiên lập địa, đầu đội trời chân đạp đất, lun là z đấy.:KSV@07:

Thoc noi vậy làm love buôn quá,hôm nay love chua một lân chưng tỏ đc gia trị của mình

ngày 8-3 vui vẻ

Nếu ai là phụ nữ và là thành viên của ksv thì chúc 8-3 vui vẻ nhé. Chúc mọi người nhận được thật nhiều hoa và ừa nhé!
:KSV@07:

Quay lại