08/03 mai rồi đó, nam nhân KSV vào chúc chị em họ đi nè!

vnGreener

Cựu quản lý
08/03 hôm nay đó, nam nhân KSV vào chúc chị em họ đi nè!

:KSV@06:Loa Loa ae KSV ơi????
Hj,:KSV@01: đúng như tựa đề nên vnGreener xin mở màn trước nha! Nếu có " Chuối" quá thì chị em cũng thông cảm cho nha!
:KSV@03:Mình xin chúc Chị em trên KSV luôn vui vẻ, mạnh khoẻ, yêu đời và tích cực học tập, tích cực tham gia với KSV cho có không khí.:KSV@05: (ngắn thôi để ae sau chứ ^^)
Xin hết ạ!!!

Chúc chị em học khỏe, trẻ đẹp........tất cả mọi điều tốt đẹp sẽ đến với mọi người>>>>>>>
MẸ dù chẳng bao giờ, và chắc cũng chưa bao giờ mẹ nghĩ tới ngày của mình nhỉ 8/3. bởi sự lo lắng quan tâm mẹ đã dành hết cho bọn con rùi, mẹ chẳng bao giờ nghĩ cho mình cả. dù chưa bg con nói ra nhưng ..chúc mẹ sẽ hạnh phúc với niềm vui mà mẹ đang vun đắp.con yêu gia đình mình nhiều lắm!

8/3 và 20/10 là ngày dành cho đàn ông!
Những ngày này, chị em phụ nữ phải sửa sang sắc đẹp, chăm sóc bản thân... Nói chung những công việc đó vì mục đích gì???
có phải dành cho đàn ông không, vì vậy ngày đó chúng ta nên tận hưởng cam xúc nhé! hihi
Chúc chị e ngày 8/3 vui vẻ và nhận được nhiều hoa từ những người mình yêu thương.

Gần 8/3..topic chúc chị em phụ nữ mọc lên như nấm sau mưa...Ha ha a....mấy chàng ơi.....làm sao làm...ngày nào cũng giống ngày này nhá ! ^^
cảm ơn vì tâm ý tốt đẹp của các bạn ^^
Grace

...Ha ha a....mấy chàng ơi.....làm sao làm...ngày nào cũng giống ngày này nhá ! ^^
:KSV@07:Tôi quyết không đồng ý!
" Chúng ta càng nhân nhượng thì ... càng lấn tới!" ( trích trong tuyên ngôn độc lập của Bác năm 02/09/1945 )

:KSV@07:Tôi quyết không đồng ý!
" Chúng ta càng nhân nhượng thì ... càng lấn tới!" ( trích trong tuyên ngôn độc lập của Bác năm 02/09/1945 )
ớ..vậy bạn ko yêu quí phụ nữ à?????????????????????????????????????????

.Ha ha a....mấy chàng ơi.....làm sao làm...ngày nào cũng giống ngày này nhá ! ^^
ớ..vậy bạn ko yêu quí phụ nữ à?????????????????????????????????????????
Có chứ còn tôn trọng họ nữa chứ, nhưng cứ nghĩ đến ngày mai phải đi biểu diễn theo kịch bản của lớp tui là :KSV@15:"ớn" lại liền ah!
Mà ngày nào phụ nữ cũng muốn như thế thì cực kỳ tốn kém cho túi $ của Đàn ông nữa chứ!
Nào hoa, nào quà này, cả dẫn đi shopping nữa chứ,
Eo ơi thử hỏi có ai đại gia như thế ko pà con???:KSV@06:
Xin cho ý kiến với!!!

hum nay 8/3 ùi nè, chúc các ace lun lun cái gì cũng tốt, hihi, ji ko biết văn chương, cái gì cũng tốt gọn nhất hà.

Có chứ còn tôn trọng họ nữa chứ, nhưng cứ nghĩ đến ngày mai phải đi biểu diễn theo kịch bản của lớp tui là :KSV@15:"ớn" lại liền ah!
Mà ngày nào phụ nữ cũng muốn như thế thì cực kỳ tốn kém cho túi $ của Đàn ông nữa chứ!
Nào hoa, nào quà này, cả dẫn đi shopping nữa chứ,
Eo ơi thử hỏi có ai đại gia như thế ko pà con???:KSV@06:
Xin cho ý kiến với!!!
mèo nói sống trong không khí 8/3...là sống trong niềm hạnh phúc được yêu thương trân trọng như ngày này...chứ có biểu là phải hoa , quà đâu....mọi chuyện từ tấm lòng ^^

:KSV@05:Hiểu chút ít rồi, ^^ sorry đã hiểu nhầm Grace nha!

8/3 và 20/10 là ngày dành cho đàn ông nói lời yêu thương và dành ~ tình cảm tốt đẹp nhất đến với phụ nữ....hehe....Nhiêu đó thoai,chúc tất cả các bạn nữ trong KSV một ngày 8/3 thật nhiều vui $ hạnh phúc:KSV@01:

vậy là cuối cùng cái ngày này củng tới ,cái ngày mà các nam nhân trông kênh sinh viên đã mong mỏi từ lâu đã đén ,ngầy để cho cac nam nhân có thể chứng tỏ sự quan tâm đến các bạn nữ ttrong diễn đàn vậy nhân ngày mồng 8 thảng love_forever15 củng không có gì hơn ngoai lời chúc tốt đẹp nhất gửi đén cac bạn nữ trên diễn đàn,chuc các bạn thật vui vẻ trong ngày 8-3,
xin chân thành cảm ơn,,(sao giống viết văn quá hi)

vậy là cuối cùng cái ngày này củng tới ,cái ngày mà các nam nhân trông kênh sinh viên đã mong mỏi từ lâu đã đén ,ngầy để cho cac nam nhân có thể chứng tỏ sự quan tâm đến các bạn nữ ttrong diễn đàn vậy nhân ngày mồng 8 thảng love_forever15 củng không có gì hơn ngoai lời chúc tốt đẹp nhất gửi đén cac bạn nữ trên diễn đàn,chuc các bạn thật vui vẻ trong ngày 8-3,
xin chân thành cảm ơn,,(sao giống viết văn quá hi)
sao cuối cùng lại chân thành cảm ơn hả love_forever ;))

thì làm cho thanh một bài văn mà,hinh như chúng ta nói chuện lần đầu đung không

uhm lần đầu đó, mà hôm nay bạn ko đi học à ^^

hum nay 8/3 ùi nè, chúc các ace lun lun cái gì cũng tốt, hihi, ji ko biết văn chương, cái gì cũng tốt gọn nhất hà.
Bạn jiji là boy hay girl vậy? Chúc cả a trong ngày này àh? :KSV@18: Ngày này giành cho chị em mà các anh em cũng giành sao?

Chúc các chị em ngày càng xinh đẹp, hiền hậu, ( cái này có lợi cho con trai tụi mềnh nè :)) ), đảm đang, giỏi giang, ít lang thang, nhiều lãng mạn, vừa đủ tình bạn, dư dả tình yêu, vui vẻ sáng chiều, làm nhiều nói ít ( =)) ), người người yêu thích, sống khỏe lâu già, nhà nhà hạnh phúc, thôi xin dừng chúc !
Ngồi ở không nghĩ ra câu chúc nghĩ cũng hài :)). Mình giỏi văn thật :))

Bạn jiji là boy hay girl vậy? Chúc cả a trong ngày này àh? :KSV@18: Ngày này giành cho chị em mà các anh em cũng giành sao?
hohoho. nam cũng ké với nữ tí, chứ cả năm ko có ngày dành riêng cho nam.
nói z chứ chúc các chị em nhé!

hohoho. nam cũng ké với nữ tí, chứ cả năm ko có ngày dành riêng cho nam.
nói z chứ chúc các chị em nhé!
Hihi, có ngày cho con trai mà. Ngày xưa cấp 2 là 27/7, tới cấp 3 là ngày 6/4 tới bây giờ là 9/9:KSV@05:

seo toàn ngày độc ko z, có ngày rằm tháng 7 ko? hihihi.

Quay lại